55QNED86ASA | Smart tivi LG QNED Evo AI 55 inch 4K 2025
(đánh giá) 0 đã bán
Xóa
Mã: 55QNED86ASA Danh mục:
Xây dựng dự toán lắp
Dự toán chi phí lắp đặt
A. Nhân công (miễn phí hút chân không)
Công lắp máy 9.000 ~ 12.000 BTU (250k/bộ)
250.000 đ
Công lắp máy 18.000 BTU (300k/bộ)
300.000 đ
Công lắp máy 24.000 BTU (350k/bộ)
B. Ống đồng (đã có bảo ôn đôi, băng cuốn)
Ống đồng máy 9.000 ~ 12.000 BTU (160k/mét)
Ống đồng máy 18.000 BTU (180k/mét)
Ống đồng máy 24.000BTU (200k/mét)
C. Bảo ôn
Bảo ôn + băng quấn máy 9.000 ~ 24.000 BTU (20k/mét)
D. Giá đỡ dàn nóng ngoài trời
Giá đỡ nhỏ máy 9.000 ~ 12.000 BTU ( 90k/bộ)
Giá đỡ lớn máy 18.000 ~ 24.000 BTU(120k/bộ)
E. Dây điện
Dây điện Trần Phú 2 x 1.5mm² 17k/mét
Dây điện Trần Phú 2 x 2.5mm² 22k/mét
F. Ống thoát nước ngưng
Ống thoát nước mềm ruột gà 10k/mét
Ống thoát nước cứng PVC Ø 21 20k/mét
F. Chi phí khác
Aptomat 1 pha
Vật tư phụ (Bu lông, que hàn, ốc, vít...) 50k/bộ
G. Phát sinh khác (nếu có)
Không phát sinh
Tháo máy cũ (9000 - 12000Btu) 150k/bộ
Tháo máy cũ (18000 - 24000Btu) 200k/bộ
Bảo dưỡng máy cũ
THÔNG TIN BẢO HÀNH
  • Bảo hành máy 2 năm
  • Bảo hành remote 12 tháng
  • Thùng tivi có: Remote, Chân đế
  • Lắp đặt miễn phí lúc giao hàng
Hỗ trợ 8h ~ 22h
MR. Chiến
MR. Chiến 0962.764.886
MS. Hương
MS. Hương 0963.992.334
Sản phẩm: 55QNED86ASA | Smart tivi LG QNED Evo AI 55 inch 4K 2025